Author: 8***4
Date:
Review: Mềm vừa tầm giá xài cũng ok
Màu sắc: Màu xanh chanh
Price: 40.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Latex |
| Applicable Scene | Bedroom |
| Color | Blue |
| Type | Air Cushion Sponge |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 13 cm |
| SKU | sb25090419371139313 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 1300180 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***4
Date:
Review: Mềm vừa tầm giá xài cũng ok
Màu sắc: Màu xanh chanh
Author: S***e
Date:
Review: Good good Good good Good good Good good Good good Good good Good good Good good Good good Good going
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: n***n
Date:
Review: Giao cũngg nhanh đồ cũm ok
Màu sắc: Màu xanh chanh
Author: t***m
Date:
Review: جميله اخذتها ع اساس للباودر طلعت اساسا بلندر رطبه للفاونديشن دمجها جمييل وحلو وخفيفه
Màu sắc: Màu xanh chanh
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm